DTU ZD3030
ZD3030 serial to salon salula IP modem ana amfani da ko'ina azaman tashar watsa bayanai don rarraba wutar lantarki ta nesa da tsarin sarrafawa, irin su Feeder Terminal Unit (FTU) Automation Solution, Rarraba Terminal Unit (DTU) Automation, da Babban naúrar Automation na Ring a cikin wutar lantarki. cibiyar sadarwa rarraba.
ZD3030 yana goyan bayan tashar jiragen ruwa na RS232 da RS485 (ko RS422), yana iya dacewa kuma a bayyane yake haɗa kayan aikin sakandare na wutar lantarki (FTU, DTU, Babban Ƙungiyar Ring, da sauransu) tare da tashar tashar jiragen ruwa zuwa cibiyar sadarwar wayar jama'a.Tare da cikakken goyon bayan GSM/GPRS/3G/4G LTE, kayan aikin da ke kan rukunin yanar gizon za a iya ba da tabbacin kasancewa da haɗin kai ko murmurewa daga kowane tsangwama na bazata.Tare da ƙirar masana'antu na Chilink, ana gwada matakin EMS mafi girma don tabbatar da mafi girman dogaro ga kowane yanayi mai tsauri.
A cikin tsarin rarraba wutar lantarki, inda na'urorin da ke da alaƙa suna buƙatar sadarwar bayanai zuwa cibiyar sarrafawa ta nesa, ta amfani da Chilink ZD3030 Modem wanda kuma tare da tashar tashar jiragen ruwa kuma an haɗa shi da GPRS/3G/4G LTE module, yana ba da damar na'urorin wutar lantarki, kamar Ring. Babban Unit, DTU da FTU don haɗawa zuwa Cibiyar Kula da Nisa akan hanyar sadarwar salula, don haka cimma nasarar sadarwa da sa ido akan bayanai daga nesa.
Sauƙaƙe kamar ƙasa:
IP modem 0
Serial ZD3030 Zuwa Salon 4G IP Modem Samfurin Samfuran:
Desktop ko DIN-dogo shigarwa
Mai jituwa GSM/GPRS/3G/4G LTE cikakken band & mita.
Ƙirar ƙarancin wutar lantarki, goyan bayan barci mai yawa, da kuma jawo hanyoyi don rage yawan wutar lantarki
Zaɓuɓɓukan hanyoyin daidaitawa, gami da na'urorin wasan bidiyo na serial da telnet, da sauransu.
Samar da software don sarrafa nesa
Goyan bayan daidaitattun tashoshin jiragen ruwa na 2 RS232 da 1 RS485 waɗanda zasu iya haɗawa da na'urori kai tsaye
Samar da tashoshi na I/O 2, masu dacewa da tashoshi 2 na fitarwa na bugun jini, abubuwan shigar analog 2, da na'urorin shigar da bugun bugun jini 2
Ɗauki ƙa'idar toshe tasha, dacewa don aikace-aikacen masana'antu
Taimaka sunan yanki mai ƙarfi (DDNS) da samun damar IP zuwa cibiyar bayanai
Taimakawa APN/VPDN
Goyan bayan hanyoyin jawo kan layi da yawa, gami da SMS, zobe, da bayanai.Goyan bayan cire haɗin haɗin gwiwa lokacin da ya ƙare
Taimakawa uwar garken TCP da goyan bayan haɗin TCP da yawa
Goyan bayan cibiyoyin bayanai biyu, babban ɗaya da wani madadin
Zane tare da daidaitattun matakan TCP/IP
Mai jituwa tare da kowane nau'in software na saka idanu na tsakiya kamar SCADA
Haɗin da'irar Real-Time Clock (RTC) wanda zai iya fahimtar lokacin aiki akan layi/aiki
Goyan bayan hardware da software WDT
Goyan bayan tsarin dawo da atomatik, gami da gano kan layi, sake kunnawa ta atomatik lokacin layi don sanya shi koyaushe akan layi.
aiki na asali | Haɗin tcp/ip protocol Matsayin da aka haɗa a umarni (gsm07.05 da 07.07) Goyan bayan umarnin tsawo Taimako SMS, USSD, CSD watsa bayanai na gaskiya Goyan bayan adireshin IP ko cibiyar bayanan sunan yanki, da goyan bayan APN masu zaman kansu | |
GSM/GPRS | Ƙimar mitar: GSM850MHz/EGSM 900MHz/DCS1800MHz/PCS1900MHz GPRS Multi-Slot Class 12 Tashar Wayar hannu ta GPRS Class B GPRS: CS1 ~ CS4Sharar gida: Yanayin kashewa: <100uA Yanayin barci: <3mA (matsakaici) Yanayin magana (GSM900, PCL=5): 200mA Yanayin Data (GSM900, PCL = 5, Class12): 300mA Matsayi: 2.0Ahankali: GSM 850 ≥ -106dbm EGSM 900 ≥ -106dbm DCS 1800 ≥ -106dbm PCS 1900 ≥ -106dbmMai jituwa tare da ma'auni a umarni (gsm07.05 da 07.07) Goyi bayan umarnin tsawo na ALT Haɗin TCP / IP yarjejeniya | |
Serial lambar tasha
| Ma'anar tasha | bayyana |
VCC | WUTA: DC5-24V | |
GND | Ƙarfin wutar lantarki | |
Farashin UTXD1 | Serial tashar jiragen ruwa aika (DTU serial tashar jiragen ruwa / RS485 a) (haɗe zuwa mai amfani da karɓar ƙarshen / RS485: a) | |
URXD1 | Serial tashar jiragen ruwa (DTU serial port / RS485 b) (haɗe zuwa mai watsawa / RS485: b) | |
Fitowa 1 | Canja tashar fitarwa ta 1 za a iya keɓance shi azaman tashar sarrafa kwararar kayan masarufi na RTS (Tsoffin tsarin: fitarwa1) | |
Shigar da 1/RST | Canja tashar shigarwa 1;Mai amfani na iya keɓance tashar sake saitin RST (Tsoffin tsarin: shigarwa1) | |
GND | Serial tashar jiragen ruwa grounding | |
Fitowa2 | Canja wurin fitarwa ta 1 za a iya keɓance shi azaman tashar sarrafa kwararar kayan masarufi na CTS (Tsoffin tsarin: fitarwa2) | |
MATSAYI | Kan layi yana da babban matakin, kashe layi ko siginar rauni mara ƙarfi ne | |
SW/Input2 | DTU, tashar sauya yanayin SMS, babban matakin shine DTU, ƙaramin matakin SMS, mai amfani zai iya keɓance shi azaman tashar shigar da shigarwar 2 (Tsoffin tsarin: SW) | |
Sigar lantarki | Wutar lantarki mai aiki DC 5V ~ 16V sharar wutar lantarki: Jiran aiki: <40mA@5V Sadarwa: <300mA@5V Mafi girman fitarwa: 1 5A@5V | |
Siffofin muhalli | Yanayin aiki - 30 ℃ ~ 80 ℃ Ma'ajiyar zafin jiki - 40 ℃~ 85 ℃ Dangantakar zafi: 20% - 95% (babu tari) |
-
Masana'antu
-
Mai da Gas
-
Waje
-
Tashar sabis na kai
-
WIFI mota
-
Cajin mara waya